PES6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PES Viet Nam - PES6 Vietnam

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
1 ngày tốt lành nhé !

kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình

Go down 
leeyoulong
vietbandwith
lilo-19
031113
Delta_vn
fucca
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
lilo-19

lilo-19

kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 15 2010, 23:07

Viết cái kiểu này là tiểu thuyết võ hiệp chứ như cái j Very Happy , đúng là đánh bại delta khó wa (cả bác cũng zậy thui What a Face ), "lùi về gần đầu nguồn"-1 câu nói đầy hàm ý scratch hí hí
vietbandwith

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 18 2010, 20:57

trời cái pic này lập ra để làm j vậy ta
kiểu này thì ít thành viên là phải rồi
Delta_vn
Beginner
Beginner
Delta_vn

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 18 2010, 21:27

vietbandwith đã viết:
trời cái pic này lập ra để làm j vậy ta
kiểu này thì ít thành viên là phải rồi
thế c cho bọn t vài ý kiến đi, vào fê fán ghê ta.... Wink
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 19 2010, 08:01

Bác ý chưa có tjan viết tiếp thì vào chém jo tí có sao đâu bạn, khó khăn thế Laughing
vietbandwith

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 19 2010, 08:05

đâu có phê phán j đâu chẳng qua là thấy nó lạc đề thì nói thôi Very Happy
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 19 2010, 23:14

à vì lúc đầu định viết blog để chia sẻ exp với patch cơ, mà thấy thế thì teen quá nên làm 4r cho thoải mái nhiều code, thế nên nó có hơi lạc đề tý, tranh thủ ghi lại nhật ký lun Very Happy
hôm nay bắt đầu viết đấy ai rảnh vào hồ sơ đọc =))
http://pes6.tk
vietbandwith

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 20 2010, 11:58

cho em hỏi về kỹ thuật sút phạt có cách nào sút phạt xà ko em toàn dùng nút O rồi ấn xuống bóng đi xà nhưng nhẹ còn sút bổng thì khó ăn quá
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 20 2010, 18:47

sút sệt tầm 18m đổ lại thôi, full tron
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21 2010, 15:18

Dạo này chơi pes thấy chán wa rùi bác fu với bác del ah, chắc giải nghệ 1 tjan cho việc tìm lại cảm hứng wa.
Delta_vn
Beginner
Beginner
Delta_vn

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21 2010, 17:05

ặc ặc, bác lại bắc chước Fucca quy ẩn giang hồ àh??? nghe nói bên pes6j sắp có tour đá mà.. ko đá hơi fí Wink)
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21 2010, 17:16

Chả fai bắt chước quy ẩn j đâu, đơn giản là thấy chán chán sao áh bác ạh. Mà đá chi cho mệt bác với fucca chắc lại chia nhau nhất nhì thui Very Happy
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21 2010, 17:57

nhìn cái danh sách đăng kí toàn cao thủ + inter thì hi vọng ko bét là may Smile)
Delta_vn
Beginner
Beginner
Delta_vn

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21 2010, 22:11

ừa, toàn In sờ tơ thế thì k bét là may ấy chứ Wink)
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 23 2010, 14:49

Bác fu viết tiếp đi cho ae học hỏi nữa, lâu wa rùi
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 26 2010, 23:04

bổ xung thêm 1 kn xương máu ở bài 3 26/4
http://pes6.tk/profile.forum?mode=viewprofile&page_profil=messages&u=1
Delta_vn
Beginner
Beginner
Delta_vn

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 27 2010, 16:45

tự truyện đây mà Wink)
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 27 2010, 20:38

sao ko thấy nhắc j khi đá zới mình nhỉ cheers (chém jo xí nha bác ko vô dc pes onl do mạng cùi bùn wa)
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 27 2010, 23:03

vì mới viết có mấy hôm mà lâu ko gặp lilo rùi Very Happy
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeTue May 18 2010, 10:43

Bác fu cứ tiếp tục viết nhật kí nhá, mình không đá nữa nhưng zẫn zô đọc đó Wink
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeTue May 18 2010, 17:30

oh vậy à hôm qua viết sỳ tin quá Smile)
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeSat May 29 2010, 20:14

Khiếp, ai mà ăn 2 người trong group fucca zậy,nick pes ông này là chi thế bác, mà 2 người trong group là ai zậy: delta và HUNTER hả bác fu
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeSat May 29 2010, 21:40

G tui bt mà hayghe với No1
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 25 2010, 17:12

ở trc có viết sơ lược về top4, muh quên mất ars với ac milan nhỉ, cho vào top 6 cũng đc =))
theo exp quan sát thì inter và chelsea là 2 team đc ưa chuộng nhất , cả về số ng` sử dụng trong từng game và số ng` chỉ sử dụng 1 đội duy nhất hoặc qua lại giữa 2 đội này, 3k về thứ 3, MU thì ko thấy ai ( trừ delta) ở mức chỉ đá MU mà win nhiều cả =)) thậm chí đá số win nhiều cũng rất ít ng` dùng MU, có lẽ đánh giá sơ bộ của mình hơi bị sai, vì TM ko thể cùng thang điểm với các tuyến khác đc, MU thiếu 1 siêu nhân để dẫn dắt lối chơi khi bế tắc, điều này khiến MU còn cùi hơn cả ars hay milan nếu gặp ng` chơi thủ dâm ...tuy nhiên Mu rất mạnh khi gặp đối thủ chơi cởi mở, với sự đồng đều giữa các vị trí , sự linh hoạt và tốc độ
Nhưng ko ai có thể quy định đc lối chơi đối thủ cả, với chelsea và inter sẽ có nhiều lựa chọn hơn :|
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 26 2010, 16:53

Bác fu nói cũng có lí nhưng theo mình nghĩ chưa đúng lắm, rooney mà không phải siêu nhân sao. Mình không đá MU vì 1 lí do duy nhất: cầm là dis. Mu cũ có quá nhiều TĐ đá hay: rooney, ronaldo, saha, alan smith. TV: giggs và scholes đang "còn" phong độ, HV có rio xuất chúng, TM thì chỉ thua chelsea...Nói tóm lại là rất đồng đều, có lẽ chỉ ko so dc với noob team ở mức độ trâu vật thui, ngang hàng dc với chelski đó (ăn đứt barca là cái chắc). Đây là quan điểm của mình Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil nhưng h chỉ thích AC lastest version thui Laughing Laughing Laughing
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 26 2010, 18:22

so với chelki thì mình thấy thủ môn MU hay hơn Smile) cech bắt hay nhưng ko ổn định, còn lại nhé, HV, vidic + rio sao = carvalho + terry, cánh càng ko =, evra quá thường với HV trái số 1 TG cole, bên kia xếp geremi hay wright hay bất kì ai cũng ngang brow, nellvile, silvetre, Tiền vệ - kém hoàn toàn Smile) chel toàn chú cơ bắp trong khi MU chả có cái tên nào nổi trừ schole, hàng công, 3 (smith chỉ số thực ra bé tẹo, hơi ảo tý thôi) thằng đều khủng nhưng chưa đạt mốc siêu nhân, chel có sheva - siêu nhân đích thực, và 1 lô ben, joe, dog3, cái chính là khi bế tắc(ko vào đc vòng cấm) thì chel dễ dàng ghi bàn từ bóng bổng hay sút xa hơn nhiều ^^
t cũng công nhận MU đều, vì đều nên tất nhiên là ko có siu nhân rùi (có thì thành cả đội superstar à Very Happy) nhưng MU còn có hàng dự bị rất mỏng cơm, s20 mà đỏ cho vào quẩy tý thì ôm chân ra =))
muh mình chỉ nói cùi khi gặp ai chơi phòng ngự thui, chơi đôi công thì MU ko kém bất kì đội nào, kể cả inter Twisted Evil
nhưng khi buộc phải chơi ép sân thì, tiền vệ nhanh trở nên vô dụng, tiền đạo kẻ khéo ng` mạnh nhưng ko đủ đâm thủng đc hàng phòng ngự có kết cấu khá
noob team thì vứt qua 1 bên rồi, chán chả buồn bình Very Happy
còn barca, điểm yếu lớn nhât so với các đội khác có chăng là GK, tiền vệ hơi bé nhỏ nhưng đc cái chuyền tốt và lấy bóng cũng khá ảo, hàng phòng ngự thuram thôi đủ khóc thét rồi, hàng công thì phụ thuộc lối chơi mà barca có thể unstopable hoặc chả là j` cả, nhưng barca có vẻ dễ dùng hơn chelsea
thực tế con số cho thấy MU ít ng` đá và càng ít thành công (win >50%)
càng chơi càng thấy ars có 1 cái j` đó rất thú vị, ko phải chỉ là henry....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 2 Icon_minitime

kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Ai Làm Hộ Mình cái
» chỉ dùm mình
» Các cậu cho mình hỏi về Uni
» cho mình hỏi vào đâu để được ảnh này
» cho mình hỏi về scoreboard.