PES6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PES Viet Nam - PES6 Vietnam

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
1 ngày tốt lành nhé !

fucca cho mình hỏi chút

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kimchunsan

fucca cho mình hỏi chút Empty
Bài gửiTiêu đề: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeWed Mar 09 2011, 21:55

Nhà mình có 2 máy tính đã nối mạng lan .Vậy bản pes6 có đá mạng lan được ko vậy.Bản của Đồng như Kiều Ko Đá mạng lan đc phải không bạn.Mình đã thử nhiều cách mà không đá qua mạng lan được.Chỉ chơi đc các game cs với đế chế thôi.Bạn Làm ơn giúp mình với .Cảm ơn bạn nhiều.Mong sớm hồi âm
kimchunsan

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeThu Mar 10 2011, 11:49

upupup
kimchunsan

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeSun Mar 13 2011, 18:35

up up up
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeMon Mar 21 2011, 11:43

đá đc, xuống phần online mà đọc
http://pes6.tk
kimchunsan

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeMon Mar 21 2011, 21:37

ý Mình hỏi là đá lan bình thường có đá được ko.Không đá qua mạng lan ảo.Mình kết nối mà sao không đc.2 máy đã nối đc mạng lan và chơi đc các game khác nhưng hình như pes 6 không hỗ trợ chơi lan thì phải Chăc phải làm kiểu mạng lan ảo thì mới chơi đc phải không bạn
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeWed Mar 23 2011, 21:45

lan bt thì e rằng ko
kimchunsan

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeMon Mar 28 2011, 18:02

Mình muốn hỏi 1 câu cuối nữa nè.Bạn giúp thì giúp cho chót.Pes 4 có đá Mạng lan thường đc không bạn.Và nếu đá đc thì có cần phải thêm thao tác gì không .Mong bạn sớm hồi âm .Xin chân thành cảm ơn
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitimeTue Mar 29 2011, 20:09

pes4 hình như có đấy, nhưng lâu quá rồi, hồi đấy mình toàn đá we thui, mà cũng ko có nét, nhưng theo các tài liệu "cổ" thì có đá đc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: fucca cho mình hỏi chút   fucca cho mình hỏi chút Icon_minitime

fucca cho mình hỏi chút
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» fucca chỉ hộ:
» giúp em với a fucca ơi..!!!
» Giúp e với anh fucca!!!!!!!!
» [MF]fucca mini patch 2k9
» PES6J Patch 7.0, database only, re-uploaded by fucca